Sản Phẩm Chính Hãng   Vận Chuyển Tận Nơi   Sửa chữa Tận Nơi   Lắp đặt Tận Nơi
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG :  
Hotline:  

Máy đo cầm tay ALK 3200S-Pro

Máy đo cầm tay ALK 3200S-Pro

12.980.000

Khuyến Mại
Giờ giao hàng : Giao hàng từ (08h00 - 17h30) tất cả các ngày trong tuần
Tình trạng :Còn Hàng
Bảo hành :12 Tháng
CÔNG TY TNHH MTV TM & DV PHONG DŨNG
Showroom Bến Tre

131B Đại lộ Đồng Khởi - Phường Phú Khương - TP Bến Tre

Hotline: 0918.469.429

Gọi ngay 0918.469.429 để đặt hàng trực tiếp và nhận hàng sau 24h

Thông tin chi tiết

– Máy OTDR:

  + Bước sóng: 1550nm±20nm

  + Sợi: SMF

  + Năng động phạm vi: 24/22dB

  + Sự kiện chết khu: 3m

  + Suy hao chết khu: 8m

  + Phạm vi đo: 500m ~ 60Km

  + Đo độ rộng xung: 3ns ~ 10us

  + Lấy mẫy độ phân giải: 0.05m ~ 8m

– Máy đo công suất:

  + Vượt qua khu (NM) 800nm ~ 1700 nm

  + Cổng kết nối: đa năng FC/SC/ST

  + Phạm vi đo lường: -50dBm ~ +26dBm

  + Tần số nhận dạng: CW/270/330/1K/2KHz

– Nguồn sáng:

  + Laser: FP-LD

  + Đầu ra bước sóng: 1310nm/1550nm ± 20nm

  + Công suất đầu ra: ≥ -5dBm

  + Loại giao diện: FC/PC – VFL:

  + Bước sóng: 650nm ± 20nm

  + Cống suất: ≥ 2mW

  + Mô hình làm việc: CW/1Hz/2Hz

Bình Luận